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Imetengenezwa chini ya

JINA LA MAONESHO: MAONESHO YA 48 YA BIASHARA YA KIMATAIFA Kanuni Na. 11

YA DAR-ES-SALAAM 28 JUNI HADI 13 JULALI, 2024

Taarifa za Mwombaji: Taarifa
i. Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara: ................ccooiiiiiiiiiiiiiieiee e, utakazotoa
T ANIWANL ..o zitatumika
.. katika
Hi. Mahah 11 T oo machapisho ya
LY 0+ 15 kitabu cha
V. Barua Pepe: ..o washiriki
VE T OV Lt e e e e
1. Maeneo Yanayokodishwa
Aina ya Maeneo ya Kukodi (Kiwango cha chini ni mita za Gharama Mita za Jumla
Na. | mraba 9 (9m? kwa 1m? Mraba
A. | Ukumbi wa Kimataifa;
i. Kibanda cha Kona Karume, SabaSaba & Kilimanjaro US$. 210
ii. Kibanda sehemu ya Kati: Karume, SabaSaba, Kilimanjaro US$. 160
iii. Nafasi bila kujengwa (Raw Space) US$. 110
B. | Mabanda Mengine.
i. Mbarouk Mwandoro Square: Tsh. 100,000
ii. Kumbi nyingine Tsh. 100,000
iii. Ukumbi / Banda lote Tsh. 80,000
C. | Wenye Mabanda Tsh. 50,000
D. | Maeneo ya wazi kwa kuoneshea mashine, mitambo. (Kiwango cha | Tsh. 50,000
chini 50M?)
E. | Adaya uzoaji Taka Tsh. 20,000
F. | Kitambulisho cha Mshiriki @ Sh. 3,000/=
G. | Semina ya Washiriki (Pre-Fair Seminar) @25,000 x 2 Tsh. 50,000
JUMLA
NDOGO
18% VAT
JUMLA
2. Malipo ya Hiari kwa Msimu
NO. ITEM RATE (VAT EX)
1 Maegesho ya magari maalum ( VIP) 500,000
2 Maegesho ya Magari - Msimu 50,000
3 Maegesho ya Magari - Ndani 500,000
4 Kuingiza gari ndani kwa dharula (contigent) 300,000
5 Beji za Ziada @ 30,000
3. Orodha ya bidhaa utakazoonesha: 1) .........o.eeiiiiirii e e

4. Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ni Tarehe 31 Machi, 2024 (Nafasi zitatolewa kwa kuzingatia wa kwanza
kuomba wa kwanza kufikiriwa)



5. Masharti mengine kwa Waombaji
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Ambatanisha kivuli cha cheti cha usajili au cheti cha kukubalika kwa kampuni / Taasisi, Hati ya VAT,
Leseni ya Biashara na viambatanisho vingine vya utambulisho katika biashara, Wasifu wa
Kampuni/Taasisi, Kipeperushi, Kijarida cha Kampuni / Taasisi na utambulisho mwingine ikiwezekana.

Namna ya Ulipiaji: Asilimia 100 ya ada ya ushiriki ilipwe mara baada ya kuthibitisha ushiriki ikiwa
umewasilisha fomu hii. Malipo yatafanyika kwa kutumia mfumo wa GEPG, hivyo unapaswa kupewa
Namba ya Udhibiti (Control Number) kutoka TanTrade itakayotumika kukamilisha malipo.

Kibanda Kilichojengwa (Octanorm System) Kitakuwa Na: Kuta Mbili au Tatu, Jina la Muoneshaji
na Namba, Meza Moja, Viti Viwili, Taa Mbili, Swichi Moja ya 15amp power point (socket).

Unategemea kufanya mauzo wakati wa Maonesho? Ndiyo ............ auHapana........................

Taratibu, Kusitisha Maombi na Uhalali Wake: Maombi haya ni Mkataba baina ya Mamlaka ya
Maendeleo ya Biashara Tanzania na Mshiriki wa Maonesho. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa
na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki
(Terms of Participation) cha TanTrade. Ikitokea Muoneshaji kujitoa wakati mkataba huu umekwisha
ridhiwa malipo ya awali hayatorudishwa. Aidha, Muoneshaji atakayejiondoa wakati Maonesho
yamekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwishalipwa hayatorejeshwa.

Kampuni zinazoingia Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere zitahitajika kujaza fomu maalumu
ya Kuthibitisha Ushiriki wao katika Maonesho husika mara baada ya kuwasili uwanja wa Maonesho.

Katika maonesho haya bidhaa zako zinatakiwa kukidhi viwango vya ubora vya Shirika la Viwango
la Tanzania (TBS) na Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) na pia kuzingatia taratibu za
ushindani wa haki katika biashara.

Hairuhusiwei kupiga mziki wa sauti ya juu ndani ya Uwanja wa Maonesho; Hatua kali za kisheria
zitachukuliwa kwa mshiriki yoyote atakae kiuka utaratibu huu.

Branding na upambaji wa mabanda utafanywa na watoa huduma watakaoteuliwa na TanTrade ili
kuhakikisha kuwa ubora na viwango vya Maonesho vinazingatiwa.

Pamoja na fomu hii, utatakiwa kujaza mkataba wa ushiriki katika Maonesho kabla ya kuanza kwa
Maonesho (Partcipation Contatract)

6. Uthibitisho/Tamko: Nakubali kuwa uteuzi utakaofanywa na Kamati ya Uteuzi utakuwa na maamuzi ya mwisho,
na kuwa Kampuni/Taasisi itashiriki kwenye Maonesho, na nakubali kuzingatia Kanuni na Taratibu za Maonesho
kama zitakavyowekwa. Nina fedha za kutosha kushiriki.

Jina la MWKl ..o
Cheo/Wadhifa............oooiii Sahihi .o

Namba ya Usajili wa Kampuni /ShiriKa: ...

MUHURI WA KAMPUNI/TAASISI

7. KWA MATUMIZI YA OFISI

DN T BN 1 071 1T T

Wadhifa: .
Tarehe: ...

..................................... T 111 |

ENeo ALIOtENQEWA: cuivieirenrererereecnrerraenanns Ukumbi/Eneo 1a Wazi Na: c..cceieeriieinieiiineiecncnenecncncesenens

N.B: Washiriki wote mnahimizwa kuzingatia kutopiga mziki wa sauti ya juu ndani ya Uwanja, Hatua kali za
kisheria zitachukuliwa kwa mshiriki yoyote atakae kiuka utaratibu huu.

IWASILISHWE KWA:

MKURUGENZI MKUU,
MAMLAKA YA MAENDELEO YA BIASHARA TANZANIA (TanTrade),
Uwanja wa Mwil. J. K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Plot No. 436, Block A,
S. L. P 5402, DAR ES SALAAM, TANZANIA
Tel: +255 733 002 014
E-mail: sac@tantrade.qo.tz or info@tantrade.go.tz / Website: http://www.tantrade.go.tz
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